500kW / 1MWh Microgrid<br> Tsarin Ajiye Makamashin Batirin Masana'antu

500kW / 1MWh Microgrid
Tsarin Ajiye Makamashin Batirin Masana'antu

ESS-GRID FlexiO shine mafitacin baturi na masana'antu / kasuwanci mai sanyaya iska a cikin nau'i na PCS da aka raba da baturi tare da 1 + N scalability, hada hasken rana photovoltaic, makamashin diesel, grid da ikon amfani. Ya dace don amfani a cikin microgrids, a cikin yankunan karkara, a wurare masu nisa, ko a cikin manyan masana'antu da gonaki, da kuma tashoshin caji don motocin lantarki.

ESS-GRID FlexiO Series

Samu zance
  • Bayani
  • Ƙayyadaddun bayanai
  • Bidiyo
  • Zazzagewa
  • 500kW 1MWh Microgrid Industrial Battery Energy Storage System

500kW/1MWh Kasuwancin Kasuwanci da Tsarin Adana Makamashi na Masana'antu

Jerin FlexiO wani tsarin ajiyar makamashin baturi ne mai haɗaka sosai (BESS) wanda aka ƙera don haɓaka aiki da rage farashi don aikace-aikacen ajiyar makamashi na kasuwanci da masana'antu.

● Cikakken Magani
● Cikakken Halittar Muhalli
● Ƙananan Kuɗi, Ƙarfafa Aminci

tsarin ajiyar makamashin baturi

Me yasa ESS-GRID FlexiO Series?

● ARJIN MATSALAR PV+ + RUWAN DIESEL

 

Tsarin makamashi na matasan da ya haɗu da samar da wutar lantarki ta photovoltaic (DC), tsarin ajiyar makamashi (AC / DC), da janareta na diesel (wanda yawanci ke ba da wutar AC).

● BABBAN AMINCI, BABBAN RAYUWA

 

Garanti na baturi na shekaru 10, fasaha mai ƙima na LFP module, rayuwar sake zagayowar har zuwa sau 6000, shirin sarrafa zafin jiki na hankali don ƙalubalantar ƙalubalen sanyi da zafi.

● MAFI SAUKI, KYAUTA MAI KYAU

 

Ministocin baturi guda 241kWh, wanda za'a iya faɗaɗawa akan buƙata, yana tallafawa haɓaka AC da faɗaɗa DC.

tsarin ajiyar makamashin baturi

● BABBAN TSARO, KIYAYE MULKI

 

3 matakin gine-ginen kariyar wuta + BMS cibiyar gudanarwa mai hankali (fasahar sarrafa baturi ta duniya, gami da aiki mai aiki da kariya ta wuta mai haɗaka biyu, saitin samfurin yana da matakin PACK matakin kariyar wuta, kariyar matakin tari, kariyar matakin wuta biyu).

SAMUN ARZIKI

 

Tsarin yana amfani da algorithms dabaru da aka riga aka saita don gudanar da haɗin gwiwar DC, yadda ya kamata rage dogaro ga tsarin sarrafa makamashi na EMS kuma don haka rage yawan farashin amfani.

3D HANNU FASAHA

 

Nunin yana ba da ƙwarewa da ƙwarewa da kulawa da kulawa, yayin da yake gabatar da matsayi na ainihi na kowane nau'i a cikin nau'i mai nau'i uku na stereoscopic.

Fadada-gefen DC Don Tsawon Lokacin Ajiyayyen

500kW PCS Inverter
DC / AC Majalisar
ESS-GRID P500E 500kW
500kW PCS Inverter
DC / DC Majalisar
ESS-GRID P500L 500kW
tsarin ajiyar baturi
Ma'auni na Majalisar Batir

5 ~ 8 ESS-BATT 241C, ɗaukar hoto na awanni 2-4 na awoyin ajiyar wuta

Fadada AC-gefen Yana Bada Ƙarfin Ƙarfi

pv tsarin ajiyar baturi
Yana goyan bayan Haɗin Daidaita Har zuwa 2 FlexiO Series

Sauƙaƙan haɓakawa daga 500kW zuwa 1MW na ajiyar makamashi, yana adana har zuwa 3.8MWh na makamashi, wanda ya isa ya kunna matsakaicin gidaje 3,600 na awa ɗaya.

Hoto Samfura ESS-GRID P500E
500kW
AC (mai haɗin grid)
PCS rated AC Power 500kW
PCS Matsakaicin Wutar AC 550kW
PCS rated AC Current 720A
PCS Matsakaicin AC na Yanzu 790A
PCS rated AC Voltage 400V, 3W+PE/3W+N+PE
PCS rated AC mita 50/60± 5Hz
Jimlar harmonic murdiya na THDI na yanzu <3% (ƙarfin ƙima)
Halin wutar lantarki -1 overrun ~ +1 hysteresis
Matsakaicin adadin karkatar da wutar lantarki jimlar THDU <3% (nauyin layi)
AC (gefen kaya daga grid) 
Load Ƙimar Wutar Lantarki 400Vac, 3W+PE/3W+N+PE
Load Mitar Wutar Lantarki 50/60Hz
Ƙarfin lodi 110% aiki na dogon lokaci; 120% 1 minti
Fitowar Kashe-grid THDu ≤ 2% (nauyin layi)
DC Side
PCS DC gefen ƙarfin lantarki 625 ~ 950V (waya-waya ta uku-uku) / 670 ~ 950V
PCS DC iyakar halin yanzu 880A
Ma'aunin Tsari
Ajin kariya IP54
Matsayin kariya I
Yanayin keɓewa Warewar Transformer: 500kVA
Cin-kai <100W (ba tare da na'urar wuta ba)
Nunawa Taɓa LCD tabawa
Dangi zafi 0 ~ 95% (ba mai tauri)
Matsayin amo Kasa da 78dB
Yanayin yanayi -25 ℃ ~ 60 ℃ (Derating sama da 45 ℃)
Hanyar sanyaya Mai sanyaya iska mai hankali
Tsayi 2000m (fiye da mita 2000)
Sadarwar BMS CAN
Sadarwar EMS Ethernet / 485
Girma (W*D*H) 1450*1000*2300mm
Nauyi (tare da kimanin baturi) 1700kg

 

Hoto Samfura ESS-GRID P500L

500kW
Photovoltaic (DC/DC) Ƙimar Wuta 500kW
PV (Ƙasashen Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙarƙwa )) Ƙimar Wutar Lantarki na DC 312V ~ 500V
PV Matsakaicin DC na Yanzu 1600A
Adadin da'irar PV MPPT 10
Ƙimar Kariya IP54
Ƙimar Kariya I
Nunawa Taɓa LCD tabawa
Danshi na Dangi 0 ~ 95% (ba mai tauri)
Matsayin amo Kasa da 78dB
Yanayin yanayi -25 ℃ ~ 60 ℃ (Derating sama da 45 ℃)
Hanyar sanyaya Mai sanyaya iska mai hankali
Sadarwar EMS Ethernet / 485
Girma (W*D*H) 1300*1000*2300mm
Nauyi 500kg

 

Hoto Lambar samfurin ESS-GRID 241C
200kWh ESS baturi

 ESS-BATT Cubincon

200kWh / 215kWh / 225kWh / 241kWh

Ƙarfin Baturi mai ƙima 241 kWh
Ƙididdigar Tsarin Wutar Lantarki 768V
Tsarin Wutar Lantarki 672-852V
Ƙarfin salula 314 ah
Nau'in Baturi Batirin LiFePO4 (LFP)
Tsarin baturi-haɗin layi ɗaya 1P*16S*15S
Matsakaicin caji/fitarwa na yanzu 157A
Matsayin Kariya IP54
Matsayin Kariya I
sanyaya da dumama kwandishan 3 kW
Matsayin amo Kasa da 78dB
Hanyar sanyaya Mai sanyaya iska mai hankali
Sadarwar BMS CAN
Girma (W*D*H) 1150*1100*2300mm
Nauyi (tare da kimanin baturi) 1800kg
Tsarin yana amfani da gungu 5 na batura 241kWh don jimlar 1.205MWh

 

 

 

 

Ku Kasance Tare Da Mu A Matsayin Abokin Hulɗa

Sayi Tsarin Kai tsaye