Labarai

Fa'idodi 8 na Batirin Lithium Ion Solar

Tare da ci gaban fasahar batirin lithium, a matsayin mafi kyawun zaɓi don ajiyar makamashin hasken rana,lithium ion batir solaran yi amfani da su sosai a cikin rayuwar yau da kullun na mutane.Yayin da farashin batirin lithium ion ya ragu, wannan ya zama zaɓi mai araha ga mutane.Ɗaya daga cikin hanyoyin magance wutar lantarki! Menene baturin lithium ion don hasken rana? Lithium ion batirin hasken rana mafita ne mai cajin makamashi wanda za'a iya haɗa shi da tsarin makamashin hasken rana don adana ƙarfin hasken rana da yawa.Ana amfani da batirin lithium ion a cikin na'urorin lantarki masu caji kamar wayoyin hannu da motocin lantarki (EVs). Kaddamar da Tesla Powerwall, ya share fage ga makomar batirin lithium ion mai amfani da hasken rana, da sa hannun jarin sabbin kamfanonin samar da makamashi a fannin ajiyar makamashi, da kuma kawo fata ga fasahar batir, ta yadda batir lithium ion mai amfani da hasken rana ya yi araha ga kayayyakin abokan ciniki na yau da kullum. Amfanin batirin hasken rana lithium Menene fa'idodin batirin lithium-ion na hasken rana? Dalilin da ya sa shigar da batura masu amfani da hasken rana na lithium ion ya girgiza masana'antar hasken rana shine saboda fasahar tana ba da fa'idodi iri-iri akan batirin gubar. Koyaya, akwai wasu lokuta waɗanda baturin acid ɗin gubar zai iya zama zaɓin baturi don adana ikon hasken rana. Kamar yadda aka ambata a baya mun, kasafta ribobi da fursunoniBatirin Li-ionzuwa kashi 8 mafi girma:

  • Kulawa
  • Mafi Girma Yawan Makamashi
  • Dorewa
  • Sauƙi & Canjin Caji
  • Wuraren Tsaro da yawa
  • Babban aiki
  • Tasirin Muhalli
  • Babban zurfin fitarwa (DoD)

Kulawa:Ba kamar batirin gubar-acid da aka ambaliya tare da matakan ruwa waɗanda ke buƙatar a sa ido a kai, batir lithium-ion baya buƙatar shayar da su.Wannan yana rage kulawar da ake buƙata don ci gaba da aikin batura, wanda kuma yana kawar da horar da sabbin ma'aikata kan hanya da kuma na'urorin bin diddigin tabbatar da cewa matakan ruwa sun dace.Hakanan batirin lithium-ion yana kawar da kula da injin. Mafi Girma Yawan Makamashi:Ƙarfin ƙarfin baturi shine kawai ƙarfin ƙarfin baturin zai iya ɗauka dangane da yanayin jiki na baturin. lithium ion baturisolar na iya kiyaye ƙarin iko ba tare da yin amfani da sarari mai yawa kamar baturin gubar acid ba, wanda ke da ban mamaki ga wuraren zama inda ɗakin ya iyakance. Dorewa: Tsawon rayuwar batirin lithium ion mai hasken rana na babban fakitin baturi na iya zama tsawon shekaru takwas ko ma fiye da haka.Tsawon rayuwa yana taimakawa samar da dawowa kan jarin ku na kuɗi a fasahar zamani na batirin lithium-ion. Sauƙi & Canjin Caji: Yin amfani da batir lithium ion hasken rana mai sauri yana nuna ƙarancin lokacin kayan aiki yayin da aka haɗa shi zuwa tashar caji.A cikin kayan aiki, ba shakka, ƙarancin lokaci kayan aiki yana buƙatar zama har yanzu, mafi kyau.Bugu da ƙari, rage raguwar lokacin na'urar, ana iya cajin baturin lithium-ion.Wannan yana nuna cewa ba'a buƙatar haɓaka magungunan tsaftacewa a kusa da abin da ake buƙata don ba da damar batir damar caji gabaɗaya tsakanin abubuwan amfani, da kuma daidaita horo ga membobin ma'aikata. Wuraren Tsaro da yawa: Haɓaka ingancin iska na ciki tare da rage haɗarin hatsarori ta hanyar cire fallasa ga iskar gas mai ƙonewa da acid baturi tare da ƙirar lithium-ion.Bugu da ƙari, jin daɗin hanyoyin shiru tare da ƙananan matakan amo. Babban aiki:Lithium ion zurfin sake zagayowar baturi don hasken rana yana da mafi girman ƙimar ingancin tafiyar tafiya fiye da sauran nau'ikan fale-falen hasken rana akan kasuwa. Aiki yana bayyana adadin kuzari mai amfani da kuke barin baturin ku idan aka kwatanta da adadin kuzarin da ake buƙata don kiyaye shi.Lithium ion zurfin sake zagayowar batirin hasken rana suna da inganci tsakanin 90 da 95%. Tasirin Muhalli: Adana batirin lithium ion hasken rana yana ba da fa'idodin muhalli masu mahimmanci fiye da sauran hanyoyin tushen mai da ba a sabunta su ba.Tare da ci gaba da karuwa a cikin motocin lantarki, muna ganin sakamako nan da nan a cikin raguwar abubuwan da ke fitar da carbon.Rage abubuwan tsaftacewa da ke da ƙarfin iskar gas ba kawai yana da fa'ida na dogon lokaci ba, amma yana taimaka wa sabis ɗin ya kasance mai dorewa. Babban zurfin fitarwa (DoD):DoD na baturi shine adadin ƙarfin da aka adana a cikin baturin da aka yi amfani da shi, idan aka kwatanta da ƙarfin baturin gaba ɗaya.Yawancin batura sun haɗa da shawarar DoD don kiyaye lafiyar baturi. Batir lithium ion hasken rana batura ne mai zurfi, don haka suna da DoDs kusan 95%.Yawancin baturan gubar acid suna da DoD na 50%.Wannan yana nufin zaku iya amfani da ƙarin kuzarin da aka ajiye a cikin batir lithium ion hasken rana ba tare da buƙatar yin caji akai-akai ba. Yaya yanayin sanyi ke shafar Batirin Lithium mai zurfi? Idan kana zaune a cikin yanayi mai sanyi, ƙila ka gamu da yanayin da ƙarfin baturi ke ci da sauri.Ta yaya yanayin sanyi ke shafar baturin zagayowar lithium mai zurfi?Lokacin da yanayi ya fara yin sanyi, ana yawan yi mana tambaya, shin wane tasiri sanyi ke yi akan baturi na na lithium-ion? Amsar za ta dogara ne akan fasahar batirin lithium-ion, saboda kowace fasaha tana da halayenta.Koyaya, kamar mutane, duk batirin BSLBATT suna aiki mafi kyau lokacin adanawa da sarrafa su a cikin ɗaki (kimanin 20°C). Lithium (LiFePO4) baturi mai zurfi mai zurfi: BSLBATT Lithium Deep Cycle baturi Halayen sinadarai da ke faruwa a cikin baturin zagayowar lithium mai zurfi na BSLBATT suna da hankali a ƙananan yanayin zafi, don haka aikin zai ragu kuma za'a rage ƙarfin yadda ya kamata. Ƙananan zafin jiki, mafi girma tasiri.Batura lithium sun dogara da halayen sinadarai don aiki, kuma sanyi na iya rage gudu ko ma hana waɗannan halayen faruwa.Kodayake baturan lithium sun fi dacewa da yanayin sanyi fiye da sauran nau'ikan batura, ƙananan yanayin zafi har yanzu yana shafar ikonsu na adanawa da sakin kuzari. Tunda yanayin sanyi na iya zubar da waɗannan batura, kuna buƙatar caji akai-akai.Abin takaici, cajin su a ƙananan zafin jiki ba shi da tasiri kamar yanayin yanayi na al'ada, saboda ions da ke ba da cajin ba zai iya motsawa kullum a cikin yanayin sanyi ba. Yadda ake Ci gaba da Dumama Batir Lithium ion Solar a lokacin hunturu? Ana iya saita batirin hasken rana na Lithium-ion cikin aminci a cikin gidan ku, ma'ana "wuri" da kuma akwatunan "rubutu" a halin yanzu ana bincika kuma ba wani ƙarin aiki da ake buƙatar ɗaukar.Koyaya, idan an sanya su a wani wuri inda akwai haɗarin sanyi, ana buƙatar ɗaukar magani na musamman saboda gaskiyar cewa - yayin da za su iya fitarwa cikin aminci a matakan zafin jiki kamar yadda ya kamata batir lithium ion 0 ° F (-18 ° C) ya kamata. ba za a taɓa caje shi cikin matakan daskarewa ba (wanda aka jera a ƙasa 32°F ko 0°C). Don amintaccen, ingantaccen ajiyar makamashin hasken rana, yana da wahala a doke batirin lithium ion hasken rana.Duk da mafi girman farashi na farko, mafi girma tsawon rai da ingantaccen aiki yana sa batir na tushen lithium ya zama zaɓi mafi inganci don aikace-aikace da yawa.Maimakon maye gurbin batir ɗinku kowane ƴan shekaru, ƙila kawai kuna buƙatar maye gurbin batirin hasken rana na lithium ion a tsawon tsawon rayuwar tsarin ku na hasken rana. BSLBATT a matsayin ɗayan samanLithium ion hasken rana masana'antun baturiiya al'ada daban-daban takamaiman baturi.Ƙarfin wutar lantarki: 12 zuwa 48V;iya aiki: 50Ah zuwa 600ah.Muna ba da fasahohin batirin lithium-ion iri-iri ga duk abokan ciniki.Ba kawai muna sayar muku da batura ba, muna kuma samar muku da mafita.


Lokacin aikawa: Mayu-08-2024