A cikin shekaru goma da suka gabata, fasahar lithium-ion ta haɓaka cikin sauri, kuma Tesla ya zama ɗaya daga cikin mafi haɓaka da sabbin kamfanonin fasahar adana batir na gida wanda kowa ya san shi, amma daidai ne saboda wannan Tesla ya kawo hauhawar oda kuma Tsawon lokacin bayarwa, mutane da yawa za su yi tunani, shin Tesla Powerwall shine zabi na farko? Shin akwai ingantaccen madadin Tesla Powerwall? Ee. BSLBATT LiFePo4 Batirin Powerwall yana ɗaya daga cikinsu! Ɗaya daga cikin gaskiyar da ke ci gaba da ba mutane mamaki shine cewa Tesla ba shine kamfani na farko da ya samar da mafita na ajiya ba. Fasahar ajiyar makamashi ta wanzu shekaru da yawa. Batirin gubar-acid ya taka muhimmiyar rawa wajen kiyaye mutane gaba ɗaya-amma a farashi mai yawa. Me yasa Tesla ke da irin wannan babban tasiri a kasuwar ajiyar hasken rana? A cikin ra'ayinmu, yawancin maganganun da ke kewaye da Powerwall sun samo asali ne daga kyakkyawan tallace-tallace na Tesla da ƙoƙarin sa alama - babu shakka su ne alamar fasaha ta Apple a fagen ajiyar baturi na zama. Babu shakka cewa komai game da ingantaccen samar da wutar lantarki ta gida na Tesla yana da kyau, amma akwai babbar matsala-Maganin Tesla na iya biyan ku albashin 'yan watanni! Jama'a da yawa sun jawo hankalin Tesla kuma sun manta cewa Powerwall yana da sauran amintattun hanyoyin ajiyar makamashi na gida. Abin farin ciki, BSLBATT yana da madadin mai rahusa zuwa Tesla Powerwall, kuma har yanzu kuna iya jin daɗin duk fa'idodin makamashin kashe wutar lantarki ba tare da kashe kuɗi da yawa akan tsarin ajiyar wutar lantarki ba. Menene farashin Tesla Powerwall? Tesla na 13.5kWh Powerwall yana da kusan dalar Amurka 7,800, kuma farashin kowace kilowatt-awa ya kai dalar Amurka 577. Wannan adadi yana sa yawancin masu gida waɗanda suke son samun tsarin ajiyar makamashi na gida suna shakka! Tunda girman girman BSLBATT shine 20 kWh, farashin sa akan kowace kWh yayi ƙasa sosai. Baturin shima mai zaman kansa ne kuma yana da ƙafafu. Wannan yana nufin cewa kusan kowane abokin ciniki zai iya shigar da baturin kuma ya mirgina cikin sauƙi. BSLBATT ESS (maganin ajiyar makamashi) hanyoyin ajiyar makamashi dangane da fasahar baturi na lithium suna rufe kasuwannin zama da na kasuwanci. Batirin Powerwall yana amfani da fasahar LFP, wanda ya fi aminci fiye da baturin lithium-ion a cikin Tesla Powerwall. Fasahar LFP sabuwa ce, amma tana da ban sha'awa sosai. Wannan samfur babban samfuri ne na fasaha wanda aka haɓaka don mayar da martani ga buƙatun sabbin tushen wutar lantarki. Yana da halaye na haɗin kai, ƙarami, nauyi, hankali, daidaitawa, da kare muhalli. Ana iya amfani da shi ko'ina a cikin tashoshin rarraba cikin gida, hadedde tashoshi na tushe, da tasha na gefe. , Rarraba wutar lantarki, ajiyar makamashi na gida, da sauran filayen.
Abu | 48V 400Ah baturi | ||
Ƙarfin Ƙarfi | 400 ah | Watt Hour | 20 kWh ku |
Na'urar Voltag | 48V | Wurin lantarki mai aiki | 37.5V ~ 54.75V |
Daidaitaccen hanyar caji | 50A | Matsakaicin ci gaba da caji curren | 100A |
Zagayowar Rayuwa | ≥6000 hawan keke (0.5C cajin, 0.5C fitarwa) 80% DOD; ± 25 ℃ | yanayin sadarwa | Saukewa: RS485 |
Nauyi | 220kg | tsara rayuwa | Shekaru 10 |
Batirin hasken rana yana bawa masu amfani damar sarrafa wutar lantarki da kuma inda makamashin su ya tafi. Hakanan yana ba ku ikon adanawa a yayin da ya faru. Abubuwan fasaha masu wayo da ke da alaƙa da fakitin baturi suna ba ku, mabukaci, fahimtar inda ƙarfin ku ke tafiya da matakan da za ku iya ɗauka don rage yawan amfani da grid ɗin ku. INA SON IN KYAUTA ZUWA LIFEPO4 BATIRI MAI FUSKA. ME AKE BUKATAR SANI GAME DA MAGANCE WUTA? Babban fa'idodin da fasahar Lithium-Ion ke bayarwa akan fasahar gubar-acid yana nufin cewa amfani da batirin Lithium-Ion ya zama zaɓi mafi shahara. Kuma ba ku yi shi ba tukuna, watakila hakan ya kasance saboda kun riga kun saba da tsarin ajiyar hasken rana na gubar-acid kuma har yanzu rikice game da wannan tsari na maye gurbin. A gaskiya, wannan ba shi da rikitarwa kamar yadda kuke tunani, kuma yana kawo abubuwan jin daɗi waɗanda ba za ku iya tunanin tare da samfuran gubar-acid ba. Kamar duk maye gurbin baturi, idan kuna son maye gurbin baturin gubar-acid ɗinku na yanzu ko kowane nau'in tsarin photovoltaic, kuna buƙatar la'akari da ƙarfin ku, ƙarfin ku, da buƙatun girman ku, da kuma tabbatar da cewa kuna da tsarin da ya dace. Don haka akwai wani abu kuma da ake buƙatar tunani akai? Lokacin yin la'akari da maye gurbin baturan gubar-acid da ke akwai ta batirin Lithium-ion, mutum yana buƙatar yin la'akari da abubuwa biyu. 1) Alamar inverter / Sadarwar Sadarwa. Idan kana son samun duk ayyukan wayo da baturin mu na wutan lantarki zai iya bayarwa ko kuma kana so ka ce bye ga lissafin wutar lantarki kuma ka siyar da wutar lantarki zuwa grid, da fatan za a tabbatar cewa kun samu ko za ku sayi inverter wanda mu Na dace da ƙa'idodin, don ku iya yin cikakken amfani da wannan na'ura mai hankali. Yawancin samfuran inverter da ke akwai sun dace da batir bangon bangon lithium baƙin ƙarfe phosphate ɗin mu. Our Powerwall ya dace da brands na inverter kamar haka: Goodway, Growatt, Deye, Victron, Gabas, Huawei, Sermatec, Voltronic Power, da dai sauransu Idan kana amfani da wasu sauran inverters, samun lamba tare da mu don duba ko mu' mun daidaita ko a'a. Har yanzu muna kan aiwatar da daidaita sabbin kayayyaki. Don haka ko da ba a haɗa shi ba tukuna, muna kuma iya daidaita ku, yana ɗaukar kusan wata 1 don aiwatar da daidaitawa. 2) Ainihin ƙarfin da kuke so. Kuna iya gano cewa ƙarfin baturin lithium gabaɗaya ya yi ƙasa da baturin gubar-acid a mafi yawan lokuta masu sauyawa. Wannan saboda, tare da tsawon rayuwar zagayowar, Lifepo4 na iya fitar da zurfi. Sa'an nan abokan cinikinmu za su iya adana wasu farashi ta rage ƙarfin aiki ba tare da yin tasiri a lokutan aiki ba. Don haka don Allah kuma lura cewa lokacin haɓakawa daga gubar-acid zuwa baturan LiFePO4, ƙila za ku iya rage girman baturin ku (a wasu lokuta har zuwa 50%) kuma ku kiyaye lokacin gudu iri ɗaya. Tabbatar da ainihin ƙarfin da kuke so, za mu iya dawo muku da mafi kyawun bayani mai tsada. 3) Wutar caji. Don samun mafi yawa daga baturan Lithium-ion zauna a cikin shawarar yanayin aiki. Ko da yake an saita batura don yin hakan ta atomatik kuma cikin aminci, kulawa da sabbin batir ɗin ku da kyau zai hana ɓarna yayin amfani kamar batirin Lithium-Ion suna cire kansu (ta hanyar isar da tsaro). Ana buƙatar duba ƙarfin cajin baturin kuma maiyuwa canza. Inda ƙarancin cajin wutar lantarki zai haifar da cajin batir ɗin da bai cika ba, matsanancin cajin wutar lantarki zai yuwu ya tura batirin Lithium-Ion a waje da yanayin aiki da aka yarda da su. Har ila yau, kar a manta a fili yin da'awar cajin ku & fitar da buƙatun na yanzu, da jeri da buƙatu masu kama da juna lokacin siyan wannan baturi mai hawa bango. Shin akwai mai nasara bayyananne a tsakanin batirin hasken rana? Powerwall na Tesla ya kasance ɗaya daga cikin shahararrun batura masu amfani da hasken rana da aka samar, amma hakan bai sa ya zama babban nasara a kowane rukuni. Fakitin baturi Powerwall BSLBATTda aka rufe a sama suna da aikace-aikace masu dacewa. Wanne baturi zai yi aiki mafi kyau ga gidanku zai dogara da kasafin ku, wurin da kuke, bayanin bayanan amfani da kuzarinku, da waɗanne ƙarin fasalolin da kuke son gani a cikin tsarin ku. Af, tunda babu ruwa a cikin batirin LiFePO4. Wannan yana ba ku sassauci don shigar da waɗannan baturan bangon wuta inda ya fi dacewa da aikace-aikacen ku. Da fatan za a tuntuɓi tallafin fasaha na mu idan kuna buƙatar taimako tare da haɓakawa kuma za su yi farin ciki don tabbatar da cewa kuna tafiya cikin tsari mai kyau. Kuna neman madadin mai rahusa zuwa Tesla Powerwall? Daga yanayin farashi da aiki, batirin BSLBATT LiFePo4 yana da alama yana zama mai fafatawa. Idan kasafin kuɗin ku bai isa ba, kuna iya tuntuɓar mu don mafita mai rahusa mai rahusa!
Lokacin aikawa: Mayu-08-2024