Gabaɗaya, mutane duk suna tunanin an ƙera bangon wutar lantarki don amfani da gidaje.Yaya game da wasu amfanin kasuwanci ko kasuwanci?Hakika gaba ɗaya aiki!Tsarin batir ɗinmu yana nufin masu gida, kasuwanci, da kayan aiki.Bari mu bincika dalilin da yasa bangon wutar lantarki don amfanin kasuwanci shima yana da babbar dama ta wannan sashe. Yawancin lokaci, ga masu amfani da gida, yanayin buƙatar wutar lantarki na yau da kullun yayi kama da haka: Safiya:ƙarancin samar da makamashi, babban buƙatun makamashi. Tsakar rana:samar da makamashi mafi girma, ƙananan bukatun makamashi. Maraice:ƙarancin samar da makamashi, babban buƙatun makamashi. Koyaya, ga masu amfani da kasuwanci, buƙatar ainihin akasin haka. Safiya:ƙarancin samar da makamashi, ƙarancin buƙatun makamashi. Tsakar rana:mafi girma samar da makamashi, fairly high makamashi bukatun. Maraice:ƙananan samar da makamashi, ƙananan bukatun makamashi. Amfanin Makamashi Mai Wayo
Kololuwar aski | Load Canjawa | Ajiyayyen Gaggawa | Amsa Bukatar |
Fitarwa a lokutan buƙatu kololuwa don gujewa ko rage cajin buƙata. | Canja amfani da makamashi daga lokaci zuwa lokaci zuwa wani don guje wa biyan farashin makamashi mai yawa.Inda ya dace, wannan haɓakar farashin yana yin lissafin hasken rana ko wasu tsararru na kan layi. | Bayar da matsakaicin ikon wariyar ajiya ga kasuwancin ku a yayin da grid ya katse.Wannan aikin na iya zama shi kaɗai ko kuma an ɗaure shi da hasken rana. | Fitar da sauri don amsa sigina daga mai kula da amsa buƙatu don rage kololuwar nauyin tsarin. |
Aikace-aikace BSLBATT Powerwall baturiyana goyan bayan ɗimbin aikace-aikacen da ke ba masu amfani da kasuwanci da masu samar da makamashi mafi girma iko, inganci, da aminci a cikin grid na lantarki.
Microgrid | Haɗin kai mai sabuntawa | Ƙarfin Ƙarfi | Amincewar Grid / Sabis na Taimako |
Gina grid na gida wanda zai iya cire haɗin kai daga babban grid ɗin wuta, yana aiki da kansa da ƙarfafa juriyar grid gabaɗaya. | Santsi da tabbatar da fitarwa na tushen samar da wutar lantarki kamar iska ko rana. | Samar da ƙarfi da ƙarfin kuzari ga grid a matsayin kadara mai zaman kansa. | Yi caji ko fitarwa nan take don samar da ƙa'idar mitar, sarrafa wutar lantarki, da sabis na ajiyar juyi zuwa grid. |
Tallafin Watsawa & Rarrabawa Samar da wutar lantarki da ƙarfin kuzari a wurin da aka rarraba don jinkirta ko kawar da buƙatar haɓaka kayan aikin grid na tsufa. Za mu iya ganin cewa mafi girman amfani da makamashin yau da kullum shine a tsakar rana lokacin da hasken rana ke samar da makamashi mai yawa.Sa'an nan kuma za ku iya tunanin idan na'urorin hasken rana zasu iya rufe bukatun makamashi da makamashin da aka samar a lokacin tsakar rana.Menene amfanin bangon wutar lantarki na BSLBATT?Anan akwai amsoshi masu sauƙi guda uku don taimaka muku gano shi! 1-Har yanzu yana ƙarfafa kamfanin ku a cikin kwanaki ba tare da hasken rana ba. Saurin yaɗuwar na'urorin hasken rana a cikin 'yan shekarun nan ya tsananta babban ƙalubale: yadda ake amfani da makamashin rana ba tare da ba da haske ba.Sannan baturin bangon wuta zai iya zama amsar ku ga wannan tambayar!Kasancewa hanya mafi inganci kuma mai araha don adana makamashi, kawai kada ku damu cikin kwanaki ba tare da hasken rana ba! 2-Koyaushe abin dogara ikon madadin. Don abubuwan amfani, za su iya taimakawa wajen rama canjin canji a hanyoyin samar da makamashi na tsaka-tsaki kamar hasken rana da iska - inda samarwa zai iya faɗuwa da ƙarfi ko tsayawa gaba ɗaya - yayin da har yanzu ke biyan buƙatu kololuwa.Ba a ma maganar katsewar da grid ta kawo ba. Batura suna da mahimmanci don amincin cibiyar bayanai da ingantaccen amfani da makamashi mai sabuntawa.Wadannan batura za su iya taimakawa wajen cike gibin da ke tsakanin samar da wutar lantarki daga tushe kamar wutar lantarki da ci gaba da bukatar wutar lantarki a cibiyoyin bayanai. Idan mai amfani ya faɗi, har yanzu kuna da iko, wannan aikace-aikacen duniya ne don makamashi mai ɗaukar hoto da makamashin da za a iya adanawa wanda ke zuwa ga kowa.BSLBATT Baturin Wutar Wuta zai kasance koyaushe mai ƙarfi ne madadin ku! 3-Rage kudin wutar lantarki Kasuwanci kullum suna kashe makudan kudade akan wutar lantarki.Musamman wutar lantarki ta kasuwanci yawanci ta fi tsada fiye da wutar lantarki.Don haka don rage wannan tsadar tsada, babu shakka ana buƙatar tsarin hasken rana.Ga 'yan kasuwa, za su iya taimakawa wajen rage buƙatun wutar lantarki a kan grid, wanda hakan ya rage farashin wutar lantarki mai tsada. Har yanzu akwai dalilai da yawa don zaɓar waɗannan batura don tallafawa ƙungiyar ku, kawai ku shigo cikin ma'ajiyar wutar lantarki don gida da kasuwanci! Zane mai iya daidaitawa Tsarin baturi na BSLBATT Powerwall yana daidaita ma'auni zuwa sarari, iko, da buƙatun makamashi na kowane rukunin yanar gizo, daga ƙananan kasuwancin kasuwanci zuwa abubuwan amfani na yanki.Ana iya saita shi a cikin tsare-tsare daban-daban, yana ba da ƙarin modularity fiye da samfuran gasa.
Lokacin aikawa: Mayu-08-2024