Labarai

Ingantaccen Tsaro tare da Batura Ajiyayyen Rana

Lokacin aikawa: Mayu-08-2024

  • sns04
  • sns01
  • sns03
  • twitter
  • youtube

Canjawa zuwa batir ɗin ajiyar hasken rana na iya ƙara aminci a ƙasashe da yankuna da yawa inda bala'o'i ko gazawar grid wutar lantarki ke zama ruwan dare. Idan batirin hasken rana ya isa girma, zaku iya ci gaba da jin daɗin yanayi mai haske yayin katsewar wutar lantarki ba tare da wata damuwa ba.hasken rana madadin baturaba wai kawai kare wasu mahimman kayan aikinku ko na'urorin lantarki ba, har ma suna samar da mafi girman matakin aminci ga mutanen da suka sha wahala daga katsewar wutar lantarki. A cikin wannan labarin, za mu tattauna dalilin da ya sa batura madadin hasken rana ke da mahimmanci da kuma yadda za su iya kare ku daga katsewar wutar lantarki da ba zato ba tsammani. An binciko wasu fa'idodin batura masu amfani da hasken rana da kuma wasu shawarwari don zabar muku batir masu amfani da hasken rana. Ana amfani da batirin hasken rana a cikin aikace-aikace iri-iri a cikin gidaje, kamfanoni da kasuwanci. Lokacin da katsewar wutar lantarki ta faru, zaku iya canjawa da sauri zuwa batura masu amfani da hasken rana don kunna mahimmin lodin ku ta hanyar madaidaicin yanayin inverter, tare da hana kayan aikin ku na lantarki ko manyan lodin lalacewa ta hanyar katsewar wutar lantarki na kwatsam ko tashe-tashen wutar lantarki a cikin ƙasa da miliyon 10. , don haka ba za ku ma lura da abin ya faru ba. Ta hanyar samar da wutar lantarki, ƙwayoyin rana zasu iya taimaka muku: √ Tsawaita rayuwar kayan aiki da kaya masu mahimmanci √ Hana bacewar bayananku √ Rage raguwar lokacinku √ Kiyaye masana'anta ko kasuwancin ku √ Kare iyalinka daga katsewar wutar lantarki Ta hanyar haɗuwa da su tare da tsarin photovoltaic, batura masu amfani da hasken rana suna nuna matsayi mafi girma na kwanciyar hankali. Ko kana cikin unguwar da ba ta da ƙarfi ko kuma a ƙauye mai nisa mai amfani da hasken rana, za ka iya amfani da batir mai amfani da hasken rana ko kuma mai ɗorewa, koren kore, mara gurɓatacce da ƙarar hayaniya don taimaka maka tsira daga katsewar wutar lantarki har sai wutar ta dawo. Hakanan sun fi mafi yawan masu kariyar tiyata na al'ada. Don haka fa'idodin batir ɗin ajiyar hasken rana a bayyane yake - suna da ƙari ga kowane tsarin lantarki wanda ke buƙatar samar da ingantaccen aiki da aminci. 1. Wace rawa batura ke takawa a tsarin ajiyar hasken rana? Batura wani muhimmin sashi ne na tsarin ajiyar hasken rana. Babu wata hanya ta samar da tsarin ajiya ba tare da batura ba. Za'a iya adana wutar lantarki daga grid, panel na hotovoltaic ko janareta a cikin batura ta hanyar canza su tare damatasan inverter. Ana fitar da wannan wutar ne a yayin da wutar lantarki ta ƙare sannan na'urar inverter ta canza ta don samar da kariya ta asarar wutar lantarki na ɗan lokaci, yana ba da damar adana bayanan ku na ɗan lokaci. Don haka batura sune mabuɗin don daidaita aikin kayan aikin ku ba tare da katsewa ba a yayin da aka samu ƙarancin wutar lantarki na ɗan lokaci. Yawancin tsarin hasken rana a yau an sanye su da ƙwayoyin hasken rana don ajiyar batir. Daga cikin nau'ikan lantarki daban-daban na batura madadin hasken rana, LiFePO4 shine baturin da aka fi amfani da shi kuma aka ambata. A matsayin mai ƙera ƙwayoyin hasken rana na LiFePO4, mun san cewa LiFePO4 batirin madadin hasken rana yana da fa'idodi da yawa, kamar aminci, abokantaka na muhalli kuma babu gurɓata; rayuwar sabis yawanci fiye da 6,000 hawan keke, kuma ɗauka cewa ana cajin baturi kuma ana fitar da shi aƙalla sau ɗaya a rana, zaka iya amfani da tantanin rana ta LiFePO4 fiye da shekaru 15; LiFePO4 yana da ikon yin amfani da shi na dogon lokaci ba tare da wani tsangwama ba. Kwayoyin hasken rana na LiFePO4 sun fi kwanciyar hankali kuma ba su da saurin kamuwa da gobara ko haɗari. 2. Ƙirƙiri tsarin ajiyar ku tare da tsarin hasken rana. Akwai fa'idodi da yawa don saka hannun jari a cikin tsarin hasken rana ko tsarin photovoltaic don samar da wutar lantarki don kayan aikin ku, ko don amfani yayin kashe wutar lantarki ko don rage farashin wutar lantarki, batir ɗin ajiyar hasken rana na iya yin abubuwan al'ajabi. Abokan cinikinmu sun fito ne daga sassa daban-daban na zama, kasuwanci da masana'antu. Ko dai aikace-aikacen gida ne mai sauƙi ko tsarin samar da 24/7 tare da manyan buƙatun tsaro, batir ɗin ajiyar hasken rana yana ba da ƙima mai kyau don kuɗi, gami da haɓaka tsarin samar da tsarin, ƙarancin kulawa da hasken rana da ake samu a ko'ina. Rashin lokacin da ba dole ba da tsadar kula da tsada ya kamata su zama la'akari na farko yayin kallon hanyoyin inganta yawan aiki. Bugu da kari, batura masu amfani da hasken rana na iya taimaka maka yadda ya kamata don rage dogaro da makamashin grid, a lokuta da yawa har zuwa kashi 80%, ta yadda za a rage kudaden makamashi na tsawon lokaci. Gabaɗaya, saka hannun jari a batir ɗin ajiyar hasken rana yana da fa'ida sosai ga kamfanoni waɗanda ke son haɓaka ɗorewa yayin rage farashi a cikin dogon lokaci, kamar yadda aka tabbatar da dogaro a yawancin shari'o'in abokan cinikinmu. 3. Menene amfanin batir mai amfani da hasken rana ga kasuwanci da masana'antu? Canjin makamashi shine ci gaba na halitta, kuma BSLBATT tana aiki tuƙuru don haɓakawa da haɓaka samfuran da suka dace da zamani, daga hasken rana na gida zuwa hasken rana na kasuwanci da masana'antu. A halin yanzu, muESS-GRID jerinsamfuran sun sami karbuwa sosai a cikin taimakon kamfanoni tare da canjin makamashinsu. An raba ƙarfin wannan jerin batura zuwa 68kWh / 100kWh / 105kWh / 129kWh / 158kWh / 170kWh / 224kWh, kuma ana iya daidaita shi don biyan buƙatun wutar lantarki da 10. Kamfanonin da ke amfani da batura masu amfani da hasken rana suna da fa'idodi da yawa akan waɗanda ba su da irin wannan tsarin. Da farko dai, batura masu amfani da hasken rana suna taimakawa tabbatar da ci gaban kasuwanci ta hanyar samar da ingantaccen wuta ga kayan aiki yayin katsewar wutar lantarki ko tashin wutar lantarki. Bugu da ƙari, suna rage yawan kuzari ta hanyar canzawa ta atomatik zuwa ƙarfin ajiyar baturi lokacin da ake buƙata, kuma suna ƙara aminci ta hanyar samar da kariya mai ƙarfi ta hanyar PCS don hana lalacewa ta bazata ko lalacewa ta hanyar jujjuyawar wutar lantarki. Ƙarshe amma ba kalla ba, saka hannun jari a batir ɗin ajiyar hasken rana yana adana lokaci da kuɗi na kasuwanci, saboda farashin gyara ko maye gurbin manyan tsarin saboda lalacewar wutar lantarki da ba dole ba sau da yawa yana da tsada kuma yana ɗaukar lokaci. Gabaɗaya, batir ɗin ajiyar hasken rana shine mafita na kayan masarufi masu fa'ida ga kasuwancin da ke neman amintaccen kariyar wutar lantarki da tanadin farashi.


Lokacin aikawa: Mayu-08-2024