Labarai

BSLBATT Powerwall Batirin Gida FAQ

Lokacin aikawa: Mayu-08-2024

  • sns04
  • sns01
  • sns03
  • twitter
  • youtube

Bayan bincika gidan yanar gizon mu, kuna iya samun wasu tambayoyin da kuke son yi a kansu, ga tambayoyi da yawa da muke tafewa yau da kullun, duba abubuwan FAQ na Powerwall na ƙasa don ganin ko ku ma kun sami ruɗani iri ɗaya. WANNAN BA SHAGON ONLINE BANE, TA YAYA ZAN IYA ODA? Kuna da gaskiya, BSLBATT ba kantin sayar da kan layi ba ne, saboda abokan cinikinmu ba masu amfani da ƙarshen ba ne, muna so mu gina dangantakar kasuwanci mai cin nasara na dogon lokaci tare da masu rarraba batir da kuma masu kwangilar shigarwa na hotovoltaic a duk faɗin duniya. Kodayake ba kantin sayar da kan layi ba ne, siyan Powerwall daga BSLBATT har yanzu yana da sauqi kuma mai sauƙi! Da zarar kun sami tuntuɓar ƙungiyarmu, za mu iya ci gaba da wannan gaba ba tare da wani rikitarwa ba. Akwai hanyoyi da yawa da zaku iya tuntuɓar mu kawai! 1) Shin kun duba ƙaramin akwatin maganganu akan wannan gidan yanar gizon? Kawai danna alamar kore a cikin ƙananan kusurwar dama akan shafinmu na gida, kuma akwatin zai bayyana nan da nan. Cika bayananku cikin dakiku, zamu tuntube ku ta hanyar imel/whatsapp/wechat/skype/wayar waya da dai sauransu, zaku iya lura da yadda kuke so, zamu karɓi shawarar ku sosai. 2) Kira ta qucik zuwa 00852-67341639. Wannan zai zama hanya mafi sauri don samun amsa. 3) Send an inquiry email to our email address — inquiry@bsl-battery.com Za a sanya tambayarka ga ƙungiyar tallace-tallace da ta dace, kuma ƙwararren yanki zai tuntuɓar ku da wuri. Idan za ku iya da'awar bayyananne game da niyyar ku da bukatunku, za mu iya aiwatar da wannan da sauri. Ka gaya mana abin da ke aiki a gare ku, za mu sa ya faru. Menene Powerwall? Powerwall wani yanayi ne na fasaha na Tesla tsarin ajiyar baturi don aikace-aikacen kasuwanci na zama da haske wanda ke ba da damar adana makamashi kamar hasken rana. Yawanci, ana iya amfani da Powerwall don adana makamashin hasken rana da rana don amfani da dare. Hakanan yana iya ba da ikon ajiyar waje idan akwai grid. Ya danganta da inda kuke zama da kuma ƙimar wutar lantarki a yankinku, baturin gidan Powerwall na iya yuwuwar ceton ku kuɗi ta hanyar canza amfani da makamashi daga babban lokaci zuwa ƙarancin ƙima. A ƙarshe, yana kuma iya taimaka muku ɗaukar iko da kuzarin ku da samun wadatuwa daga grid. BSLBATT Bayanin Fasaha na Powerwall BSLBATT Powerwall's shine maye gurbin tesla shine ɗayan mafi girman wurin zama da kasuwancin haske na AC baturi na tattalin arziki akan kasuwa. An goyi bayan sunan BSLBATT, Powerwall shine batirin lithium-ion mai karfin 13.5kWh mai caji wanda ke alfahari da kololuwar 7kW da ci gaba na 5kW. Kowane Powerwall yana riƙe da 12.2 kW na ƙarfin aiki kuma yana kula da ajiyar 10% ta yadda lokacin da wutar lantarki ta ƙare, baturin yana da isasshen ƙarfin kunna hasken rana don samun cajin baturi idan rana ta fito washegari. Wannan ya isa ya kunna ƴan fitilu, kiyaye injin daskarewa daga bushewa, da kunna ƴan zaɓaɓɓun kayan aiki; za ku iya cewa Game of Thrones binge lokacin da wutar lantarki ta ƙare?! Wutar wutar lantarki ta BSLBATT da aka ɗora ta bango tana da kusan mm 650 tsayi, faɗin 480 mm, da zurfin mm 190, tare da ƙaramin haske. Bugu da ƙari, BSLBATT yana da tsarin baturi na gida wanda za'a iya tarawa da haɗawa, wanda ya dace da yanayin aikace-aikace iri-iri. Haɗe da zaɓuka masu ɗaure da bango waɗanda za a iya shigar a ciki ko waje, yana nufin ba lallai ne ku sadaukar da sarari mai yawa don samun ƙarin sararin ajiya ba. Duba cikakken takardar gaskiyar samfurin ga kowaBSLBATT Powerwall Specs. Menene Batirin Powerwall BSLBATT yake yi? Kamar kowane zaɓi na ajiyar baturi, BSLBATT Powerwall yana ɗauka kuma yana riƙe da makamashin da gidanku ko kasuwancinku zai yi amfani da shi lokacin da ake buƙata daga baya. Abin da ke sa Powerwall ya bambanta da sauran zaɓuɓɓukan ajiyar baturi a halin yanzu a kasuwa shine ƙarfinsa don tallafawa manyan lodi wanda ke nufin kuna da 'yancin yin amfani da wutar lantarki fiye da abin da kuke buƙata.Tsarin sarrafa baturi mai hankali zai iya canzawa ta atomatik zuwa baturin gidan wuta na BSLBATT samar da wutar lantarki lokacin da grid ya fita wuta ko gazawa, wanda zai iya kula da tsayayyen aiki na kayan aikin gida. Ta nawa BSLBATT Powerwall zai rage lissafin wutar lantarki na? Dangane da bincike da nazari, tsarin hasken rana tare da baturin Powerwall na iya rage kashe wutar lantarkin gida da kashi 70%. Tattalin arzikin da za a iya samarwa ta hanyar amfani da tsarin hasken rana na BSLBATT tare da Powerwall ya dogara da wurin ku, yawan wutar lantarki a wannan yanki, ko kuna da hasken rana, yadda kuke cinye makamashi a cikin yini da wasu abubuwa da yawa. Gabaɗaya, duk da haka, Powerwall zai amfana waɗanda ba su da yawa a gida yayin rana saboda suna iya adana kuzari yayin rana da amfani da shi da yamma. Yi magana da ɗayan ƙungiyarmu akan +86 0752 2819 469 don ƙarin fahimtar yuwuwar ajiyar ku. Menene Fa'idodin Gidan Wuta na Gidan BSLBATT? Za a iya amfani da BSLBATT Powerwall don ƙara yawan cin kai na samar da hasken rana, adana kuɗi tare da canjin lokacin amfani, adanawa da samar da wutar lantarki, kuma zai iya taimaka muku cimma burin kashe-gid tare da sauƙi na keɓance ta yaya. Za a yi amfani da makamashin da aka adana daidai daga ƙa'idar. Yaya Batirin Powerwall ke Aiki? A ka'ida ta asali, hasken rana yana kama ta hanyar hasken rana sannan ya canza zuwa makamashi wanda zaku iya amfani dashi don gidan ku. Yayin da makamashin ke gudana cikin gidan ku, kayan aikin ku na amfani da shi kuma duk wani kuzarin da ya wuce kima ana adana shi a cikin Powerwall. Da zarar Powerwall ya cika, ƙarin wutar lantarki da tsarin ku zai haifar akan wannan ana mayar da shi zuwa grid. Lokacin da rana ta faɗi kuma na'urorin hasken rana ba sa samar da makamashi, Powerwall ɗin ku zai ba da wutar lantarki don kunna gidan ku. Shin za ku iya saita fifikon cajin Powerwall? Akwai hanyoyin amfani daban-daban waɗanda ke saita fifiko don caji da cinyewa waɗanda zaku iya tsara Powerwall ɗin ku daga app ɗin. Ajiyayyen Kawai- Dukkanin kuzarin da ke cikin Powerwall ɗinku an adana shi don waɗannan kwanakin damina lokacin da kuke buƙatar ikon dawo da gaggawa Ikon Kai- Wutar da gidan ku da makamashin da aka adana daga tsarin hasken rana bayan faɗuwar rana Madaidaicin Ikon Tsare-tsaren Lokaci- Wutar da gidan ku lokacin da rana ta faɗi, kuma ku guje wa tsadar wutar lantarki ta hanyar amfani da wutar lantarki da aka adana daga tsarin hasken rana Ikon Tsare Tsare-Tsaren Lokaci- Haɓaka tanadin ku ta amfani da adanawa, ƙarancin farashi, ƙarancin kuzari yayin tsada, sa'o'i mafi girma Me yasa Zan Zaba Batirin Powerwall BSLBATT? Powerwall yana da bango, kyakkyawa kuma ya zo tare da garanti har zuwa shekaru 10. BSLBATT ya zaɓi samar da Powerwall a matsayin wani ɓangare na ingantaccen tsarin hasken rana kamar yadda muka san yana ɗaya daga cikin mafi aminci, mafi kyawun aiki, da samfuran inganci akan kasuwa. Hakanan yana da sauƙin kiyayewa ba tare da buƙatar shigar da shi ba. Ka sarrafa kuzarinka a yau. Ina bukatan PV/Solar don sarrafa Powerwall? A'a. Ana iya cajin bangon wuta ta amfani da wutar AC daga grid ko janareta. BSLBATT yana ba da Kunshin Cajin Solar Solar BSLBATT, wanda ya haɗa da baturi na gida, tsarin inverter, da PV na hasken rana wanda za'a iya amfani da shi don sauyawar kaya ko ƙarfin ajiya. A ina zan iya shigar da Powerwall na? BSLBATT Powerwall ya dace da shigarwa na ciki da waje. Zaɓuɓɓukan hawa bene ko bango suna samuwa. Gabaɗaya, za a shigar da Powerwall a cikin yankin garejin iyali. Mene ne bambanci tsakanin wutar lantarki na zamani-ɗaya da na uku? Ana haɗa wutar lantarki a 230 ko 240 volts (tsayi ɗaya, wanda ke ɗaukar mafi yawan yanayin cikin gida), ko 400 da 415 Volts (fase uku). Ƙarshen ya fi dacewa da kayan aiki masu ƙarfi. Haɗin haɗin kai-ɗaya ya zama ruwan dare a cikin ƙananan gidaje masu matsakaicin girma waɗanda ke amfani da matsakaicin adadin wutar lantarki. Haɗin haɗin kai na matakai uku sun fi yawa a cikin manyan gidaje waɗanda ke amfani da wutar lantarki mai yawa, ko a yankunan karkara. Ta yaya mataki-ɗaya da mataki uku za su shafi tsarin hasken rana na gida? Kuna iya siyan ko dai mai juzu'i-ɗaya ko inverter mai mataki uku. Tsarin wutar lantarki na hasken rana da aka sanya akan kadarorin mataki uku na iya samun ko dai mai juyawa na lokaci-lokaci uku ko kuma inverter mai juzu'i - mai inverter guda ɗaya zai isar da wutar lantarki zuwa lokaci ɗaya (da'irar ɗaya) kawai, yayin da inverter uku zai isar da wutar lantarki. daidai da dukkan matakai uku (wasu da'irori uku). Yaushe mataki uku ya fi dacewa? 1. Manyan injinan lantarki (yawanci fiye da kilowatts 2) suna buƙatar iko na matakai uku. Wannan ya haɗa da ducted kwandishan ko manyan kayan aikin bita. 2. Manyan na'urori na cikin gida wani lokaci suna da matakai uku saboda yana rarraba jimlar kaya ta hanyar da ke tabbatar da cewa halin yanzu a kowane lokaci ya ragu. Nawa Powerwalls nake bukata? Ba ma ƙoƙarin yin watsi da wannan tambayar ba da gaske, amma da gaske ta bambanta bisa tushen rukunin yanar gizo da kuma zaɓi na sirri. Don yawancin tsarin, muna shigar da bangon wuta 2 ko 3. Jimlar lamba zaɓi ne na sirri ya danganta da yawan ƙarfin da kuke so ko buƙatar adanawa da irin nau'ikan na'urorin da kuke fatan kunnawa yayin katsewar grid. Kowane tsarin mu an keɓance shi sosai don haɓaka fa'idar kuɗin mai gida da kuma cimma burinsu. Don samun cikakken hoton bangon wutar lantarki nawa kuke buƙata, muna buƙatar yin tattaunawa mai zurfi game da manufofin ku da kuma duba matsakaicin tarihin amfaninku. Yaya tsawon lokacin da baturin Wutar Wuta na BSLBATT zai ƙare akan caji ɗaya? Ya dogara da abin da kuke amfani da shi. Mu ce ba za ku yi fashewa da AC ɗinku ba idan wutar lantarki ta kashe da daddare. Mafi kyawun zato ga bangon Wuta ɗaya shine ya kunna kwararan fitila mai watt 100 na awanni 12 (ba tare da cajin baturi ba). Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don cajin Powerwall da hasken rana? Wannan wata tambaya ce mai wuyar ƙididdigewa. Yaya tsawon lokacin da ake ɗauka don cajin bangon wuta tare da hasken rana da gaske ya dogara da yanayi, haske, shading, zafin waje. A cikin ingantattun yanayi ba tare da lodi da 7.6kW na ikon hasken rana ba, Powerwall zai iya caji cikin sa'o'i 2. Shin Powerwall yana kunna ta atomatik lokacin da grid ya gaza? Wurin Wutar ku zai yi aiki a cikin gazawar grid kuma gidanku zai canza ta atomatik zuwa batura. Idan rana tana haskakawa lokacin da grid ɗin ya faɗi, tsarin hasken rana zai ci gaba da yin cajin batir ɗinku kuma ya daina aika duk wani kuzari zuwa grid. Ana buƙatar mu ta lamba don shigar da sashin “ƙofa” wanda ke isar da wuta daga tsarin ku zuwa Wurin Wuta kuma ya keɓe duk wutar da ke cikin gidan daga grid. Wannan yana tabbatar da amincin ma'aikatan layi kuma tsari ne na atomatik lokacin da grid ya fita. Zan iya amfani da BSLBATT Powerwall don fita-grid? Amsar gajeriyar abu ce mai yuwuwa, amma babban rashin fahimta shine ainihin ma'anar kashe-grid da nawa zai kashe. A cikin yanayin yanayin kashe-gid na gaskiya, ba za a haɗa gidan ku da grid ɗin lantarki na kamfanin mai amfani ba. A Arewacin Carolina, yana iya zama da wahala a zaɓi cire haɗin daga grid da zarar an riga an haɗa kayan. Kuna iya dakatar da sabis ɗin ku, amma kuna buƙatar isasshiyar tsarin hasken rana da adadi mai yawa na batura don kula da matsakaicin rayuwar iyali. Menene girman hasken rana + saita baturi zai zo tare da alamar farashi mai lamba shida. Tare da farashi, kuna buƙatar yin la'akari da abin da madadin makamashinku zai kasance idan ba za ku iya yin cajin batir ɗinku daga hasken rana ba. Ka tuna, ko da har yanzu kana da haɗin kai da grid, maganin batir na hasken rana + zai rage dogaro da kayan aikin ku sosai (yayin da yake samar da tanadin makamashi) ba tare da ƙarin rikitarwa da tsadar injiniyan cikakken bayani na kashe-grid ba. A ƙarshen rana, yana yiwuwa a kai ga amfani da wutar lantarki na sifili - ko ma kasancewa mai kyau - ba tare da cire haɗin jiki daga grid ba, kuma yana da sauƙi a kan walat ɗin ku. A gefe guda, a cikin sabon yanayin gini a cikin yankin da ba a haɓaka ba, yin amfani da hasken rana tare da ajiyar baturi na iya adadin kuɗi mai yawa idan aka kwatanta da abin da zai iya kashewa don samun wutar lantarki zuwa wurin… ya danganta da wurin da yake. Idan kun riga kun kasance a kashe-grid, Powerwall kuma shine mafi kyawun bayani fiye da baturin gubar-acid saboda ƙarfinsa da tsawon rayuwarsa. Nawa ne Kudin Batirin Powerwall BSLBATT? Kowane Powerwall zai iya gudana daga $5000 zuwa $12,500 dangane da adadin da ka saya kuma idan ka saya da hasken rana. Kar ku manta, yanzu shine lokaci mafi dacewa don tafiya hasken rana tare da ajiyar batir tunda 2019 shine shekarar da ta gabata don yin amfani da cikakken 30% Credit Tax Credit kafin ya fara ɓacewa a cikin 2020 kuma ya ɓace a cikin 2022. Wannan abin ƙarfafawa kuma shine kawai cancanci batir idan an haɗa su da tsarin hasken rana. MENENE MATSALAR ARZIKI (MOQ) NA BSLBATT POWERWALL? Faɗa muku menene, babu ƙaramin tsari ko adadin da ake buƙata daga BSLBATT! Guda ɗaya na batirin BSLBATT Powerwall ana karɓa da farin ciki. Mun aika samfurori da yawa ta hanyar jigilar iska zuwa abokan ciniki daban-daban don gwaji ko nunawa ga abokan cinikin su na ƙarshe. Wannan shine farkon haɓakar ribar riba a cikin kamfanoni da yawa. Maraba da umarni daga duk abokan ciniki kuma ba shakka muna ba da babban umarni tare da ragi. Babu buƙatar damuwa game da buƙatun MOQ, ME YASA BAKA NUNA FARASHI A SHAFIN SHAFIN? Tun da batirin LiFePO4 sun fi kama da samfuran da aka keɓance, abokan ciniki daga ƙasashe daban-daban za su sami caji daban-daban & buƙatun fitar da ruwa, tare da waɗannan bambance-bambancen, zaɓin mu BMS (Tsarin Gudanar da Baturi) kuma daidai farashin zai bambanta. A halin yanzu, ana sabunta farashin akai-akai bisa ga canjin kuɗi, farashin kasuwa, da haɓakawa. Farashin yana aiki ne kawai don tsari na yanzu. Farashin na iya bambanta dangane da lokaci (ko da a rana ɗaya) da kuma umarni masu zuwa. Hakanan ana sabunta farashin mu kowace rana dangane da farashin canjin dalar Amurka da EUR. Menene ƙari, idan kuna son zama ɗaya daga cikin wakilanmu ko ma wakilai na yanki, muna da dabarun farashi daban-daban a gare ku! Hakanan idan kuna da babban aikin ko kuna buƙatar bangon wutar lantarki da yawa, zamu iya ba ku farashi na musamman. Duk maganganun sun dogara ne akan takamaiman bukatun abokin ciniki. Menene Gaba? Kamar yadda muka sani, samfuran BSLBATT suna cikin babban buƙata. Tuntuɓi yau don mu iya amsa kowace tambaya da kuke da ita kuma ku fara tsari don yin ajiyar BSLBATT Powerwall ɗin ku. Idan kuna da wasu tambayoyin da ba mu amsa ba, ƙungiyarmu za ta yi farin cikin amsa kowace tambaya daga gare ku.


Lokacin aikawa: Mayu-08-2024